USHAWAHI KUPATA HOFU NDOTONI? TAFSIRI YAKE IKO HAPA

Image 1

Ghafla umeshtuka au umelala usingizini lakini ndoto nzima ikawa ni ndoto ya hofu, unakuwa na wasiwasi na jasho jingi linakutoka sambamba na mapigo ya moyo kwenda mbio, Je, unafahamu inasababishwa na nini?.

Bingwa wa kutafsiri ndoto, Mnajimu Hashimu, anaeleza kwamba kuota hofu au kuwa upo kwenye hofu kubwa huwa  inamaanisha kupata majeraha yatokanayo na ajali au dhoruba kubwa.

Ukiona umekutokewa hali kama hii katika moja ya njozi zako, usipuuzie wasiliana haraka na Mnajimu Hashimu kwa simu : +255 682 23 93 40 atakusaidia kwa wakati.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s