MGANGA ALIYEMRUDISHA ‘MO’ AGOMA KUPOKEA BILIONI MOJA YA ZAWADI

Mo Dewji

Ukistaajabu ya Mussa basi utayaona ya firauni, ikiwa yamepita masaa machache tangu mfanyabiara Tajiri ‘Mohammed Dewji MO’ apatikane, hali ya sintofahamu imejitokeza kufuatia mganga kugomea zawadi ya bilioni moja(1) kutoka katika familia yao.

Awali kabisa familia ya Bilionea Mo ilitangaza donge nono kwa mtu atakayetoa taarifa za alipo kijana wao na kuwafanya baadhi ya watu wengine waingie porini kuanza kumsakanya bila kuzaa matunda.

Baada ya kilio hiki kumfikia mtaalamu wa kurudisha misukule na watu waliopotea ‘PANGA LA SHABA’ akaomba apatiwe saa 24 na kuihakikishia familia ya Mzee Dewji kuwa mtoto wao atapatikana akiwa salama.

Akiongea na Blogu ya Asili Zetu kupitia simu yake ya kiganjani 0683 02 59 06, PANGA LA SHABA alikuwa na haya ya kusema :

“Nilipigiwa simu na familia yake majira ya saa 10 kamili Alfajiri wakati najiandaa kwenda kufanya ibada, wakaniambia wanashukuru kwani kijana wao amepatikana akiwa salama”. Alisema PANGA LA SHABA

Aliongeza kwamba, “Wamejitaidi kunibembeleza wanipe ile zawadi ya Bilioni moja waliyotangaza lakini nimewakatalia, kutokana na mizimu ya nyumbani kunikataza katu kuchukua kwani kazi zao huwa haziitaji malipo”.

PANGA LA SHABA amejizolea umaarufu mkubwa hasa kutokana na huduma zake za kuwasaidia watu mahitaji mbalimbali kama vile Utajiri, Biashara, kufuta kesi, kurudisha misukule, watu waliopotea katika mazingira ya kutatanisha na mengine mengi.

Kwa Mawasiliano zaidi anapatikana kwa namba : +255 683 02 59 06.

 

 

 

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s