IJUE NJIA YA KUKUPATIA FEDHA KWA HARAKA

Usd Image

Chukua karatasi na kalamu ya wino mzito(Marker Pen) ya kijana, kisha andika jina lako na uandike pesa zikutafute iwe nyumbani kwako au kwa biashara yako.

Baada ya hapo chukua maganda ya au punje za vitunguu swaumu na uweke juu ya karatasi na uchome kwa moto wa mkaa au kuni, kisha wasiliaan na Dokta PANGA LA SHABA kwa simu namba : +255 789 41 95 57.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s