MTEMANGA KIBOKO YA MAGONJWA SUGU

Image1

Jopo la wataalamu wa tiba asili na kisunnah wakiongozwa na Dokta Sule waliweza kukaa chini na kugundua dawa ambayo imeweza kuleta mapindizu makubwa katika soko la tiba asilia.

Dawa ya MTEMANGA ni dawa yenye uwezo wa kuondoa maradhi mengi ndani ya mwili wa binadamu hasa yale yanayosababishwa na aina za vyakula tunavyokula katika mzunguko wetu wa maisha.

MTEMANGA UNATIBU MARADHI YAFUATAYO :

  • Kutoa uchafu tumboni
  • Kutoa sumu zinazotokana na madaw ya kemikali na vyakula vya viwandani
  • Kushindwa kumudu tendo la ndoa(kupungua nguvu au kuwahi kufika mshindo)
  • Maumivu ya kiuno na mgongo
  • Miguu kuvimba au ganzi
  • Matumbo ya akina mama kama chango
  • Matatizo ya figo  na kibofu cha mkojo
  • Maumivu wakati wa tendo la ndoa
  • Maumivu wakati wa hedhi au hedhi bila mpangilio
  • Kutoshika mimba na ikishika inaporomoka
  • Malaria
  • Typhoid
  • Tumbo kujaa gesi
  • Muungurumo na tumbo kunyonga
  • Kutibu minyoo(Amibia)
  • Kichocho
  • Kaswende
  • U.T.I
  • Kutopata choo

Utaweza kuona ni aina ya magonjwa mengi ambayo hutatulia na dawa aina ya MTEMANGA, Wasiliana na Dokta Sule kwa simu No.0658 87 20 26, Wale wa mikoani, nchi jirani na nje ya nchi msijali mtatumiwa

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s