IJUE ELIMU KUHUSU FREEMASON

Freemason

Kutana na Maalim Abdalla – Mtaalam anayetumia karama yake aliyopewa na Mwenyezi mungu kutatua matatizo mbalimbali ya wanadamu, anatumia dawa za mitishamba, dua na majini wasafi.

Je, umekimbiwa na mpenzi, mchumba, mke au mume? au umepotelewa na mali yoyote, kuibiwa, kudhulumiwa au kupotelewa na ndugu? Wasiliana na Maalim Abdalla ataweza kukutatulia ndani ya saa chache.

Pia anadawa iitwayo NGUVUTE – Hii ni dawa ya biashara, kazi yake ni kuvuta wateja na kukomesha chuma ulete, anaweka zindiko katika biashara, maduka, viwanja na nyumba.

Halikadhalika anazo dawa kw ajili ya akina dada ambazo ni za asili na zilizotengenezwa kwa miti shamba, huongeza makalio, hips, mguu wa bia na kupunguza na kuongeza maziwa.

Mwisho kabisa atakupa elimu kuhusu FREEMASON kuanzia chimbuko lake, madhumuni yao na agenda yao, usitapeliwe na watu ambao hawajui.

Wasiliana na Maalim Abdalla : 0743 53 79 98

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s