ZIJUE SABABU ZA KUFUFIA KWA NYOTA YA WEMA SEPETU

wema-sepetu

Wahenga walisema, “Jasiri haachi asili” isitoshe TABIA NI KAMA NGOZI, hii ni baadhi ya misemo ambayo imetokea kupata umaarufu mkubwa hasa kutokana na visa vinavyotokea kwenye jamii yetu vikihakisi maisha yetu.

Unapozungumzia Maisha unajumuisha mkusanyiko wa vitu mbalimbali ikiwemo Mafanikio, changamoto, mahusiano, imani za dini na tamaduni. Hivyo hatuna budi kuishi katika maadili yanayotakiwa katika jamii yetu.

Kila binadamu amezaliwa na nyota zake za mafanikio ambazo humsaidia katika kujipatia kipato, utajiri na kumuongezea mvuto wake.  Bila shaka mpenzi msomaji utakuwa pamoja na mimi.

Wema Sepetu anafahamika kama Miss Tanzania 2016 na muigizaji wa filamu wa Bongo Movie, miaka kadhaa iliyopita nyota yake iliweza kung’aa ipasavyo hasa  kutoka na visomo alivyokuwa akipatiwa na Dokta Sule.

Lakini ghafala mambo yake yalianza kwenda kombo, ikiwemo kuhusishwa na matumizi ya madawa ya kulevya, kuporomoka kiuchumi na umaarufu. Baada ya kuliona hilo, blog ya ASILI ZETU iliamua kumpigia simu Dkt.Sule. Mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo

Unajua kwenye tiba zetu tunazotoa ikiwemo kusafisha nyota, dawa za kisunnah, nguvu za kiume, kuzima kesi, mvuto wa biashara, mapenzi, pete za bahati huwa zinakuwa na masharti yake“, alisema Dkt Sule.

Aliongeza kuwa : 

“Sasa unakuta mtu namsaidia mambo yake huku nikiwa nimempa masharti ya kutotakiwa kufanya hili na lile, hiyo ni kwa faida yake, lakini mwisho wa siku unakuta anapuuza yale masharti na kujikuta nyota yake ikififia na kurudia hali yake ya zamani“.

Dokta Sule ni mtaalamu wa tiba asili na za kisunnah, pia huwasomea visimo na dua watu wenye matatizo mbalimbali, mvuto wa biashara, hutoa peta za bahati, pesa za majini na kuzima kesi.

Dokta Sule anapatikana kwa simu No. – 0658 87 20 26.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s