JE, UNAHITAJI UTAJIRI WA HARAKA? SOMA HAPA

Us Dollars Bundle

Kila kiumbe kilicho zaliwa na mwanamke  kinazaliwa na sifa ya ushindi pia wanadamu waliumbwa ili kutawala kila kitu kilichopo duniani na ndiyo maana mwanadamu aliubwa siku ya sita.

Hii inamaana kuwa mwanadamu anayohaki ya asili kiutawala, kuvitawala vitu vyote vilivyoumbwa kabla ya siku ya sita ambavyo ni madini, migodi, misitu, milima, fedha n.k.

Dokta Sule anauwezo wa kumfanya kila mtu mwenye nia ya dhati ya kuwa  tajiri akawa tajiri. Watu wengi wamefanikiwa kupitia yeye,  wengine sasa hivi ni Mawaziri, Wabunge, wafanyabiashara wakubwa Afrika Mashariki na kati.

Hujachelewa nafasi bado unayo. Wasiliana nae kwa simu No. 0658 87 20 26

ANGALIZO : USIPIGE SIMU KWA LENGO LA KUNIJARIBU

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s