JE, WAJUA KWANINI UGONJWA WAKO HAUONEKANI HOSPITALI KATIKA VIPIMO?

wachawi

(Wamin sharri nnaffaathaat fil uqad)

Umetajwa hivyo katika Uchawi huu ni uchawi hatari sana. Wachawi kwa kutumia miti ya haijal na fayjal huwa wanachanganya na vitu fulani hivii kisha wanaongea maneno yao ya kichawi unatoka kama mvuke wa moshi na kwenda kwa mlengwa anaye kusudiwa kufanyiwa uchawi huo.

Kisha unakamata sana sehemu ya akili na kichwa kuwa kama kina maji au moshi na akili kuwa si yako,  mapigo ya moyo kuwa mbio sana na pressure kuwa juu muda wote na kukosa amani, hushuka mpaka katika bandama na kufanya ngozi ipauke ikibidi kuvuka ngozi kama nyoka.

Mwili kuisha na kukonda kama mgonjwa wa sukari na ngozi  kupoteza uhalisia wake. Macho yanapauka na pia huenda mpaka kwenye figo, ikifika hapo mtu anaweza kuwa na sukari ya ajabu sana.

Unakuta  mtu ana sukari 27  lakini anakula vitu vyote mpaka Daktari anashangaa hali ya mgonjwa au unakuta mtu ana pressure 260/170 na bado anatembea tatizo nini? Huu ndio uchawi aina ya Naafith ambao huwa unashikwa na majini aina ya Swaariu.

Majini hao ndiyo wenye kubeba uchawi huu mbaya sana duniani na ndiyo mama ya uchawi wote na endapo mchawi asiyejua uchawi huo bado anakuwa hajafuzu mafunzo ya kichawi.

Mtu akishadhulika kwa ugonjwa huu huwa kila aina ya ugonjwa atakao pima hautaonekana   na akila Dawa haponi wala hapati nafuu na mwishowe  hupelekea umauti.

TIBA YAKE

Yatatikana kupatikana wajuzi wa kusoma visomo kama vile QASAM – Visomo vya kiapo asomewe mgonjwa pamoja na dawa za kula na kupakaa, dawa zipo na tumeziandaa kiufundi sana na Alhamdulillah mgonjwa akitumia kwa mwezi mmoja hupona bi idhini llaah : 0755 34 63 08

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s