KUMVUTA MPENZI KWA KUTUMIA NAZI

Nazi

Wahenga walisema,  “Penzi ni Kikohozi, kulificha huliwezi”,   wapo wenye historia nzuri na mbaya katika mahusiano waliyopo au waliyowahi kupitia.

Mpenzi msomaji Sheikh Shariff amenitumia mbinu tano za kumvuta mpenzi kwa kutumia nazi kwenye barua pepe yetu,  hivyo tukaona nivyema mpenzi msomai ukaweza kuzifahamu.

1. Chukua nazi Vunja vipande viwili.
2. Chukua maji ya bahari na kila kipande kimoja cha nazi tia maji ya hayo.
3. Weka kila kipande katika kona moja ya chumba chako, kaskazini na kusini.
4. Katika kila kipande kimoja washa mshumaa, iwe siku ya alkhamisi saa sita kamili usiku
5. Iache mishumaa iwake mpaka izimike yenyewe. Na mabaki yote yafunge na kitambaa cheusi na uyatupe baharini.

Sheikh Shariff  anapatikana wa simu No. +255 789 41 95 57

Advertisements

3 responses to “KUMVUTA MPENZI KWA KUTUMIA NAZI

  1. Hujasrma mshumaa uandikwe adu la.hujasema mtu anuie au la.Hujasema jina la mtakiwa litajwe wapi? Na hujasema nazi zikae mda gani kwa nyumba.Fafanua tafadhali

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s