JE, UNAHITAJI KUREFUSHA UUME KWA KUTUMIA DAWA ZA ASILI? SOMA HAPA

Dhakari

Asalaam aleikhum mpenzi msomaji wa blogu ya Tiba zetu, ningependa kuchukua fursa hii kumshukuru Allah kwa kutupa uzima.

Ama mada yetu ya lei itahusu kuongeza urefu wa dhakari (Uume) bila kutumia madawa ya kemikali au vifaa maalum.

Tatizo la wanawake hasa wake za watu kulalamika kila kukicha wakidai kutotoshelezwa kiu yao, huku wengi wao wakilalamika dhakari za waume zao kuwa ndogo.

Kwa wale walio na dhakari isiyofika inchi sita (6 inch) ipo tiba yake ya asili isiyo na madhara (side effect) kwa mtumiaji kwani ni ya asili / kisunna.

MAHITAJI :

Chukua mafuta ya Tembo ujazo wa mililita 50.

Mafuta ya nyonyo ujazo wa mililita 50.

Kisha weka unga wa karafuu ujazo wa gramu 10

Kisha changanya zote kwa pamoja.

MATUMIZI :

Utakua unachua dhakari wakati imesimama kila siku, ukishamaliza kuchua siku 11 hadi 21 utakuwa umepata unene na urefu uutakao, ila kila umalizapo kuchukua, unatakiwa kufanya jimai.

Usisite kutoa maoni yako kupitia namba : 0658 87 20 26

Advertisements

2 responses to “JE, UNAHITAJI KUREFUSHA UUME KWA KUTUMIA DAWA ZA ASILI? SOMA HAPA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s