MKE AMFUMANIA UGONI MUME WAKE

Katika hali ya kushangaza ama si kustaajabisha, mwanamke mmoja mkazi wa Mikocheni jijini Dar es salaam, anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 37 amefanikiwa kumkamata mwizi wa mume wake aliyekuwa akimwinda kwa muda mrefu.

fumanizi

Awali kabisa mwanamke huyu ambaye hakupenda kutaja jina lake, alikuwa akilalamika kubadilika kwa tabia ya mume wake aliyezaa nae watoto wawili ambao wapo masomoni nje ya nchi.

Mwananamke huyo alikieleza chanzo chetu makini cha habari kuwa alikuja kumjua mwizi wa mume wake baada ya kufanya uchunguzi, hivyo akaamua kumkanya kwamba aachane na mume wake la sivyo litakalompata asijekumlaumu.

Anaeleza kwamba baada ya kumpa onyo kali kimada huyo, akawa ndio kama amekoleza petrol kwenye moto, hivyo akaona isiwe tabu, wakati akitafakari nini cha kufanya, akabahatika kuperuzi kwenye mtandao wetu na kukutana na namba ya Ostadh Nguvumali.

Akamwendea hewani kumuomba msaada, basi kama ilivyo ada Ostadh Nguvumali akamfanyia kisomo cha haja ambacho kilimsaidia kutenganisha mahusiano kati ya mume wake na kimada.

“Unaambiwa sasa hivi mume wangu amebadilika, sio yule wa zamani aliyekuwa akiniaga anakwenda safari za nje kila kukicha, wakati alikuwa akiishia kukaa kwa kimada wake, sasa hivi anawahi kurudi nyumbani” alisema mwanamke huyo.

Aliongeza : isitoshe hata baadhi ya mali alizomnunulia amemnyang’anya ikiwemo kiwanja na gari, kusema kweli namshukuru sana Ostadh nguvumali kwa msaada alionipa maana ndoa ilikuwa imekalia kwenye kuti bovu“.

Ostadh Nguvumali amekuwa akiwasomea watu visomo vya dua, kuwasaidia kupata pete za bahati, watu waliodhulumiwa, mali au biashara isiyohuzika, pia amekuwa akiwasaidia hata watu waliombali, anapatikana kwa simu nambari : 0655 46 04 56

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s