SIRI YA JOKATE KUKUTANA NA FAMILIA YA JAY Z MAREKANI

Takribani wiki sasa tangu mwanamitindo, Jokate Mwangelo ku-trend kwenye mitandao akionekana akisalimiana na familia ya Jay Z.

jokate-mwangelo

Jokate akisalimiana na Jay Z, kutoka kulia ni Beyonce na Blue Ivy

Picha hiyo inamuonyesha Jokate akimpa mkono mwanamuziki nyota ‘Jay Z’ ambaye alikuwa amekaa kwenye safu za mbele na familia yake akitazama mchezo wa mpira wa kikapu wa NBA Allstar.

Ebu fikiria ulinzi anaopewa Jay z na mkewe Beyonce, alafu atokee mtu aendee kumsalimia kama vile ni staa mwenzake? hakika hilo sio jambo jepesi, maana kuna watu wamekaa marekani miaka mingi lakini hawajawahi hata kumgusa Jay Z.

Ujasiri wa mwanadada Jokate unaokana na dua maalum ambazo amekuwa akisomewa na Ostadh Nguvumali, baada ya kuwa kwenye mapenzi na Alikiba, licha ya hiyo Ostadh huyo alimuahidi kwamba umaarufu wake utaongezeka maradufu.

Ndio maana umeweza kuona hivi karibuni Jokate amekuwa akipata mashavu kila kukicha, ukiacha hili la NBA Africa kumpeleka Marekani, pia amepata dili nono za kutangaza bidhaa na makampuni makubwa.

Kwa wale wanaohitaji kusomewa dua, kupata umaarufu, pete za bahati, pesa za majini, kumvuta aliyembali, wawasiliane na Ostadh Nguvumali : 0655 – 46 04 56.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s