KARIBU BAGAMOYO KWA USTADH NURDINI

a1

Ni Ustadh mwenye karama ya ajabu kwani ana uwezo wa kusikilizwa na kila aina ya majini na majini hayo ndiyo yanayomuelekeza matatizo ya watu na kumpa dawa za kuwaponya watu.

Hakika msihangaike tena kwa wale wenye matatizo ya kutopata mtoto, mikosi kazini, kusafisha nyota, kufunga ndoa haraka, kupata mpenzi umpendae, kupanda cheo kazini na kuhamishwa kazi sehemu uipendayo.

Pia Ustadh huyu ana uwezo wa kukupa pete ya bahati itakayokupa utajiri bila ya masharti na unauza kitu chako hupati wateja fika kwake atakusaidia na kama unafanya biashara pesa huioni wahi usaidiwe.

Aidha kama unataka mali za kale kama Rupia, Mekyuli n.k atakuombea kwa wamiliki  au kama kuna ndugu, rafiki au mpendwa aliechukuliwa na msukule msisite kuwasiliana nae.

MPIGIE KWA NAMBA : 0655 79 33 35

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s