USITESEKE NA KERO KATIKA MAISHA, MUONE USTADH NURDINI ATAKUTATULIA KWA WAKATI

matatizo

Je, umeachwa na mme, mke, mchumba au rafiki?  umeahidiwa ila ahadi hazimizwi?  acha kuteseka, ng’arisha nyota zako za mafanikio ili ufanikiwe kwa kila jambo,  Ustadh Nurdini anasoma dua mbalimbali kulingana na matatizo yanayokusumbua.

Pia kwa wale wafanyabiashara wanasumbuka kupata wateja kwenye biashara zao na wanataka mvuto wa biashara, umedhulumiwa mali, mvuto wa mapenzi, kufuta kesi, pesa za majini au jambo lolote lenye haki kwako,  muone Ustadh atakusaidia kwa wakati.

Kwa mawasiliano : 0655 79 33 35.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s