MFAHAMU JINI HATARI NA ADUI MKUBWA KWA WANADAMU

jinni

JINNI MAITI SHARI NUKSI NA MIKOSI : Huyu ni jinni hatari  ambae usumbua wanadamu katika maisha yao,  jinni huyu ukiwa nae upo katika mtihani mkubwa.

Ukiwa na jinni huyu hakuna  chochote utakachofanya maishani mwako kikafanikiwa au kikatengemaa au kikadumu au kikawa hakiwi kabisa na kikiwa hakifiki popote kitakufa tu.

Hata ukipanda mche wowote utakufa, ukifanya biashara haitakuwa itakufa, upati wateja, ikiwa biashara ya kuuza uuzi na ukiuza upati faida kabisa, 

Ukiwa na mali itateketea yote, ukiwa na mtaji utaangamia utakufa, ukiwa umekopa pesa zote zitakwisha na hakuna chochote utakachopata na utaambulia madeni na hautaweza kulipa utapoteza ulichonacho au utafilisiwa au utafungwa.

Aidha Jinni huyu maiti anaua kila kitu mwilini  mwako, anaua mvuto wako, haiba kwa watu, anaua mahusiano, anaua nyota zako zote na hata nyota yako kuu.

Pia Jinni huyu maiti uua hata kipato chako,  kinakua kigumu, kikiingia hakikai kinakufia mkononi kwa maana pesa zinakwisha hakuna lolote la maana utakalofanyia pesa hizo.

Hupelekea kuua hata  viungo vya mwanadamu,  anaua uwezo wa tendo la ndoa, anaua nguvu za kiume, anaua hamu ya tendo la ndoa lenyewe kwa mwanaume na kwa mwanamke.

Kwa ushauri,  tiba na maelekezo yoyote,  wasiliana na Ostadh Nurdini : 0655 79 33 35

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s