KUTANA NA MTABIBU NURDINI MTAALAMU WA NYOTA

mtaalam

HIVYO WATATOA TIBA MAENEO YOTE YA MBEYA NA MAENEO YA DODOMA, IRINGA, MOROGORO.   PIA MWANZA NA ZANZIBAR KWA WALE WENYE KUHITAJI TIBA

  • Tunatibu magonjwa mbalimbali yaliyoshindikana, mpenzi aliyekukimbia na kumrudisha kwa masaa 24 tu na pia natoa dawa za nguvu za kiume, kurefusha uume mpaka pale
  • Husafisha nyota na kutoa pete za bahati na kwa wale walio sumbuka kwa ajili ya matibabu na hawakufanikiwa chochote sasa njoo ujionee miujiza hapo kwa hapo bila malipo yoyote , malipo baada ya kazina pia humpatia mtu jinni la mali kwa Yule anayetaka kumiliki bila masharti yoyote.
  • Natoa dawa za biashara na mvuto , tunatoa dawa za uzazi kwa wale kina mama wenye matatizo ya uzazi waliohangaika kwa muda mrefu bila kupata mafanikio yoyote njoo umalize tatizo lako sasa.
  • Natoa Mazindiko ya nyumba, biashara, mwili na mvuto kazini.
  • Kupandishwa nyota ili kung’aa, kuapndishwa cheo kazini, kurudisha mali zilizopotea, kuibiwa au kuzulumiwa.
  • Kesi zilizoshindikana uzimaliza mara moja na mengine mengi ya siri

Piga Simu + 255 655 79 33 35 – USITUME MESSAGE

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s