KUTANA NA OSTADH NURDINI KUTOKA ZANZIBAR

makka

Ni kijana mwenye uwezo wa kutibu na kutatua matatizo mbalimbali kwa wanadamu.  

Natibu kwa kutumia majini, vitabu vya Quran na tunguri,  Ostadh Nurdini anaheshimiwa kwa kazi zake zenye kuonyesha mafanikio ana uwezo wa kurudisha vitu, mali iliyopotea au kudhulumiwa, mtu aliyepotea, kumrudisha mme au mke, mchumba na kumdhibiti asitoke nje ya ndoa.

 Mvuto wa bahati, kinga, kumbukumbu ya masoma(Uelewa), kusafisha nyota, pete ya bahati yenye kumiliki mali za majini, kuunganishwa  Freemason’s, maumbile, nguvu za kiume, hamu ya tendo la ndoa, mimba, kupata kazi, kupandishwa cheo, kutabiri nyota na mengine ya siri.

Wasiliana nae kwa namba  : 0655 79 33 35

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s